Tuntube mu don gano wace bajekolin kasuwanci ya dace da ku. Za mu iya shiryarwa da sanar da, ko game da nuni a ɗaya daga cikin waɗannan abubuwan ko kuma kawai neman shiga a matsayin baƙo! Danna maɓallin "Fara Chat" a kusurwar dama ta sama.
Wannan adireshin imel da ake kiyaye shi daga spambots. Kana bukatar JavaScript sa don duba shi. - Tweet mu
Game damu
Ƙungiyar CBS (Sabis ɗin Kasuwancin Cantonshare).
Tare da CBS a gefen ku, zaku iya nemo hanyarku ta cikin ambaliya na bayanai kuma ku nemo madaidaicin kasuwancin kasuwancin ku cikin sauri da sauƙi. Ba dole ba ne ku ciyar da sa'o'i don bincika intanet don gano abin da ke faruwa - muna yi muku duka ayyukan! Menene ƙari, gidan yanar gizon mu mai sauƙi ne kuma mai sauƙin amfani, don haka zaku iya zuwa kai tsaye zuwa kasuwanci.
Nunin ciniki na iya zama mai ban sha'awa - akwai bayanai da yawa a can cewa yana da wuya a san abin da ke gaskiya da abin da ba haka ba. A nan ne CBS ke shigowa - muna so mu samar muku da mafi na zamani da ingantattun bayanai game da nunin kasuwanci don ku iya yanke shawara mafi kyau don kasuwancin ku. Muna mai da hankali kan sauƙi da samun damar kyauta ga kowa da kowa, don haka zaku iya mai da hankali kan inganta kasuwancin ku.
Inganta taronku
Muna karɓar tallace-tallace akan gidan yanar gizon mu. Kuna iya sanya banner, ko a nuna taron ku a shafin farko. Hakanan zaka iya amfani Google Ads don sanya tallace-tallace a kan gidan yanar gizon mu, za mu iya taimakawa wajen saita Talla akan gidan yanar gizon mu.
Buga taron ku kyauta! Shirin Hadin gwiwar Watsa Labarai
Kuna da wani taron da kuke so mu taimaka mu inganta? Za mu iya inganta taron ku kyauta! Muna buƙatar kawai ka nuna mana a matsayin abokin aikin jarida ko haɗin kai akan rukunin taron ku, tare da tambarin mu da hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizon mu. Kar a manta fada mana bayanin taron ku.
Tambarin mu
https://www.cantonfair.net/images/cbslogo.jpg (dama danna maballin ajiyewa a matsayin)
https://www.cantonfair.net/images/cbslogo120.png
Hanyar zuwa https://www.cantonfair.net/
Ƙungiyar CBS - Ƙungiyar Sabis na Kasuwancin CantonShare(CBS).